วันที่ 3-4 เมษายน 2566 นายจงรักษ์ จารุเนตร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรปราจีนบุรี ได้มอบหมายให้ นางอำไพร พรคำแก้ว นักจัดการงานทั่วไปปฏิบัติการ นางสาวธันยมัย คำชาลี เจ้าพนักงานการเกษตรชำนาญงาน และนางสาววราลักษณ์ พรมมา เจ้าหน้าที่การเกษตรร่วมประชุมติดตามการดำเนินงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริและโครงการพิเศษอื่นภาคตะวันออก ครั้งที่ 1/2566 ณ ศูนย์ศึกษาการพัฒนาอ่าวคุ้งกระเบน จ.จันทบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2023/04/S__10354701-1-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2023/04/S__10354703-1-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2023/04/S__10354705-1-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2023/04/S__10354706-1-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2023/04/S__10354707-1-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2023/04/S__10354708-1-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2023/04/S__10354710-1-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2023/04/S__10354712-1-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2023/04/S__10354713-1-1024x576.jpg)