![](http://www.doa.go.th/hc/khaokho/wp-content/uploads/2020/03/S__36118593-1024x768.jpg)
![](http://www.doa.go.th/hc/khaokho/wp-content/uploads/2020/03/S__36118594-1024x768.jpg)
![](http://www.doa.go.th/hc/khaokho/wp-content/uploads/2020/03/S__36118603-1024x768.jpg)
![](http://www.doa.go.th/hc/khaokho/wp-content/uploads/2020/03/S__177086466-768x1024.jpg)
![](http://www.doa.go.th/hc/khaokho/wp-content/uploads/2020/03/S__13222221-1024x682.jpg)
![](http://www.doa.go.th/hc/khaokho/wp-content/uploads/2020/03/S__13222232-1024x682.jpg)
วันที่ 18 มีนาคม พศ. 2563 นายกพร ศรีสังข์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยกษตรที่สูงเพชรบูรณ์และหัวหน้าส่วนราชการสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ของจังหวัดเพชรบูรณ์ ให้การต้อนรับนายวีรชาติเขื่อนรัตน์ ผู้ตรวจราการกระทรวงกษตรและสหกรณ์ต 15 และ 17 พร้อมทั้งข้าร่วม ประชุมติดตาม ผลการดำเนินงานโครงการตามแผนการตรวจราชการกระทรวงกษตรและสหกรณ์ ประจำปึงบประมาณ 2563