บุคลากร

1. ผู้อำนวยการสำนักนิติการ

  • นายพิพัฒน์ พิบูลย์                           ผู้อำนวยการสำนักนิติการ

2. ฝ่ายบริหารทั่วไป

  • นางปิยะฉัตร วังหลัง                        หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป
  • นางสาวแอนจิรา เปรมสุข                เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
  • นางสวภัทร แก้วผลึก                       เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
  • นางสาวสุวิมล พรมกะจีน                 เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
  • นางสาวกนกกร แช่มปรีชา               พนักงานประจำสำนักงาน
  • นางสาวชฎาภรณ์ ชัยออ                  เจ้าหน้าที่ธุรการ
  • นางสาวสิระสา ถาวร                        เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์
  • นางสาวฐิติญารัตน์ โกยทา              เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์

3. กลุ่มกฎหมายและระเบียบ

  • นายรัตน์ดนัย ชัยวงศ์                       หัวหน้ากลุ่มกฎหมายและระเบียบ
  • นางสาวกมลฉัตร กันธิ                     นิติกร
  • นางพลอยฉัตร ภคโชติหิรัณย์          นิติกร
  • นายดนัย รัตนวราหะ                        นิติกร
  • นายธีรเชษฐ์ แก้วกำเนิด                  นิติกร
  • นายวุฒิพงศ์ ศรีรักษา                      นิติกร

4. กลุ่มคดีตามพระราชบัญญัติ 1

  • นายสากูล หมื่นจินะ                        หัวหน้ากลุ่มคดีตามพระราชบัญญัติ 1
  • นายเสรี เคียงกิติวรรณ                    นิติกร
  • นางสาวจินตนา ขันธิมา                   นิติกร
  • นางสาวภัทราภรณ์ ภิญคุณ             นิติกร
  • นายอัครเดช วรบุตร                        นิติกร

5. กลุ่มคดีตามพระราชบัญญัติ 2

  • นางสาวจินดา ประสิทธิ์พันธุ์           หัวหน้ากลุ่มคดีตามพระราชบัญญัติ 2
  • นายกุลธร จันทอง                           นิติกร
  • นายสัญญา พลมาตร์                       นิติกร
  • นายกมเลศน์ กอสกุล                      นิติกร
  • นายจตุรภัทร เทพสุภา                    นิติกร

6. กลุ่มคดีปกครองและทั่วไป

  • นายนฤพนธ์ ซื่อกำเนิด                  หัวหน้ากลุ่มคดีปกครองและทั่วไป
  • นางสาววิรัญญา กาพย์แก้ว            นิติกรปฏิบัติการ
  • นางสาวชนิสรา นาทอง                  นิติกร
  • นางสาวญาตาวี ช่างทองเครือ       นิติกร

7. กลุ่มนิติกรรมและสัญญา

  • นางสาววิรัญญา กาพย์แก้ว             หัวหน้ากลุ่มนิติกรรมและสัญญา
  • นางสาวชนนิกานต์ ทองมูล            นิติกร
  • นางสาวกรรณิกา พุ่มไม้                  นิติกร
  • นายอุดมศักดิ์ เชี่ยวชาญ                 นิติกร

8. กลุ่มสิทธิประโยชน์และะอื่นๆ

  • นางสาววิรัญญา กาพย์แก้ว             หัวหน้ากลุ่มสิทธิประโยชน์และอื่นๆ
  • นางสาวทิพวรรณ สืบวงค์                นิติกร

9. พนักงานจ้างเหมา

  • นายบุณยากร จำปาทอง                จ้างเหมาบริการขับรถยนต์
  • นางสาวรุ่งนภา พึ่งสัมพันธ์             จ้างเหมาบริการทำความสะอาด